Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

gửi ấy nhé...con ckó của lòng tớ...:X

4 posters

Go down

gửi ấy nhé...con ckó của lòng tớ...:X Empty gửi ấy nhé...con ckó của lòng tớ...:X

Bài gửi by xinhzai_giongme Sun Aug 08, 2010 8:58 pm

Tớ xin lỗi vì đã chửi trog cái topic của tớ...nhưg tớ đọc đc vài cái kô vào tai nên tớ cần fải viết....
Tớ chửi ở đây là chưỉ những thằng ở đời đéo biết mình là ai...*** ngu mà vẫn cứ sủa...sủa càng làm người ta thấy nó ngu...
Đkm...mẹ nó đẻ ra nó là 1 con người vậy mà trời ban fát cho nó tính cách của 1 con ***...tớ chỉ tiếc rằng chưa đc gặp mẹ nó để hỏi xem mẹ nó có thờ cúng ông bà tổ tiên nhà nó tử tế kô...? hay mả nhà nó táng hàm rồng để rồi vô fúc đẻ đc đứa con như thế....
Nhưg thôi...mẹ nó đéo dậy đc thì có lẽ tớ sẽ thay mẹ nó dậy nó....
.....Đầu tiên nhé....nó của tớ ơi...sáng dậy có soi gương kô ấy...ấy có thấy ấy đzai thật là vl kô?...tớ thấy cái mặt ấy cũng đéo đến nỗi nham nhở như cái kẹo mút dở cho lắm nhưg sao cái tâm hồn ấy lại loang lổ như thế....
Ấy có phải dân Hn kô mà ấy luôn mồm chửi đứa # nhà quê...Cái định nghĩa " thành phố " của ấy hình như đéo dành cho ấy đâu....tớ nà tớ khuyên ấy nên về nhìn lại cái địa chỉ nhà ấy đi nhé....gửi ấy nhé...con ckó của lòng tớ...:X 584127)
Ấy chê con gái trog G thế này thế kia như kiểu ấy hot boy lắm ý , ấy nổi tiếng lắm ý....nhưg ấy ơi...nổi thì dễ vớt thôi...mà tớ chúc ấy có chết thì cũng nguyên vẹn cho ng` ta vớt...chứ xác chia 5 xẻ 7 thì chỉ khổ thân ông bà già nhà ấy tốn tiền ghép xác cho cái loại con mà đéo phải người như ấy...gửi ấy nhé...con ckó của lòng tớ...:X 441162 hì hì

Tớ chỉ nói vậy thôi...ấy nào có tật thì giật mình mà suy nghĩ nhé...mà tớ nghĩ trog cái G bựa này cũng kô hiếm czai đến mức mà kô nhận ra thằng tớ chửi là thằng nào đâu....:X :X :X =))
xinhzai_giongme
xinhzai_giongme
Newbie
Newbie

Điểm : 5
Danh Tiếng : 0

gửi ấy nhé...con ckó của lòng tớ...:X Empty Re: gửi ấy nhé...con ckó của lòng tớ...:X

Bài gửi by bumbum95 Wed Aug 18, 2010 11:00 pm

=))) clgt
bumbum95
bumbum95
Junior Member
Junior Member

Điểm : 160

gửi ấy nhé...con ckó của lòng tớ...:X Empty Re: gửi ấy nhé...con ckó của lòng tớ...:X

Bài gửi by bumbum95 Wed Aug 18, 2010 11:01 pm

:"> lâu lắm mới thấy mem bựa chữi nhau :"> vui thí mồ
bumbum95
bumbum95
Junior Member
Junior Member

Điểm : 160

Bài gửi by worms4mayhem Thu Aug 19, 2010 10:13 am

clgt? =))
worms4mayhem
worms4mayhem
Senior Member
Senior Member

Điểm : 260
Danh Tiếng : 3

http://me.zing.vn/worms4mayhem/profile

Bài gửi by KiDxìtAi Sat Sep 25, 2010 8:41 am

bắt chước anh em : clgt =))
KiDxìtAi
KiDxìtAi
Junior Member
Junior Member

Điểm : 136

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics