Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HN_hãy đọc và suy ngẫm "Sách Danh Nhân "noi gi

Go down

HN_hãy đọc và suy ngẫm "Sách Danh Nhân "noi gi Empty HN_hãy đọc và suy ngẫm "Sách Danh Nhân "noi gi

Bài gửi by vanvan88 Thu Aug 05, 2010 10:40 am

HN_hãy đọc và suy ngẫm "Sách Danh Nhân "noi gi DanhnhanHN_hãy đọc và suy ngẫm "Sách Danh Nhân "noi gi 312772777574c21b63da5369

Sách danh nhân để bạn khám phá bản thân

Chỉ có đọc sách “Sach danh nhan” mới cho ta:Thời gian đọc, sự sai lầm, ngừng phát triển, sách hay, một người đọc sách, cuốn sách ý nghĩa, học hỏi vốn,kinh nghiệm bên mình ngày càng trí tuệ.

Có những người tự cho là mình đã học đủ, đọc nhiều, vốn hiểu biết rộng nên không cần phải đọc sách hay học hỏi thêm nữa. Đó là một quan niệm thực sự sai lầm. Mọi thứ vốn không ngừng phát triển - cả cuộc sống bên ngòai lẫn ý tưởng nội tâm bên trong mỗi con người.

Sach doanh nhan đã dạy rất nhiều.Mỗi quyển sách”Sach danh nhan” bạn đọc nó chia sẻ cho bạn cả một kho tàng trí thức quý báu.Người xưa có câu”mỗi người già là một tủ sách”.

Vậy mỗi danh nhân “Sach danh nhan” đã trải qua và để lại là cả một kho kinh ngiệm và đúc rút thành công cho bạn.

Hãy đọc sách”Sach danh nhan” bạn sẽ thấy một chân trời mới mà bạn chưa bao giờ bước qua và bạn thấy mình càng thêm trí tuệ.

Đơn hàng của bạn tại công ty http://www.nhanh.vn

Địa chỉ: tầng 9 tòa nhà Vân Hồ, số 51 Lê Đại Hành - quận Hai Bà Trưng

- Tel : 04.8586.0213

vanvan88
Newbie
Newbie

Điểm : 9
Danh Tiếng : 0

- Similar topics